KUANZA KATIKA ROHO,  KUMALIZIA KATIKA MWILI?
E-Book
Secure
Reliable
Easy

KUANZA KATIKA ROHO, KUMALIZIA KATIKA MWILI?

By MWL JOSHUA MHINGO

Published by Joshua Mhingo

E-Book Kiswahili

TZS 5,000

Instant access
Select Quantity

Instant access to our digital reader after payment.

KUANZA KATIKA ROHO, KUMALIZIA KATIKA MWILI? Ni kitabu kinachofunua hatari ya mwamini kuanza safari ya wokovu, huduma na ukuaji wa kiroho kwa kumtegemea Roho Mtakatifu, lakini baadaye kuhamisha utegemezi huo kwenda katika nguvu, maarifa, uzoefu, mbinu na uwezo wa kibinadamu. Hatari hii inaweza kumfanya mtu aendelee kuomba, kuhubiri, kuhudumu na kufanya shughuli za kiroho, huku ndani yake utegemezi kwa Mungu ukipungua taratibu. Kitabu kinaonyesha kwamba “mwili” unaweza kujificha ndani ya maisha ya kiroho bila kuonekana kwa urahisi. Hatari hiyo haiishii kwa mtu binafsi; inaweza pia kuingia ndani ya Kanisa. Kanisa linaweza kuwa na viongozi, mifumo, mipango, teknolojia, mafanikio, miradi na shughuli nyingi za kiroho, lakini taratibu kuanza kutegemea vitu hivyo kuliko kumtegemea Mungu. Kitabu kinaonyesha dalili za hali hii na mifano ya kibiblia inayotusaidia kutambua jinsi utegemezi kwa Mungu unavyoweza kubadilishwa na kujitegemea, na jinsi hilo linavyoweza kuathiri maisha ya mwamini, huduma na mwelekeo wa Kanisa. Hata hivyo, kitabu hiki si cha kufunua tatizo pekee, bali pia ni mwito wa kurejea katika utegemezi wa Mungu. Kinaonyesha kwamba njia ya kujinasua si kujitahidi zaidi kwa nguvu za mwili, bali ni kurudi katika neema, Neno la Mungu, maombi, utii na uongozi wa Roho Mtakatifu, tukimrudisha Kristo kuwa chanzo na lengo la maisha yetu. Swali kuu la kitabu ni: Je, bado tunamtegemea Mungu tuliyemtegemea tulipoanza, au tumeanza kutegemea kile alichotupa kuliko kumtegemea Yeye mwenyewe?
Book Title
KUANZA KATIKA ROHO, KUMALIZIA KATIKA MWILI?
Author
MWL JOSHUA MHINGO
Format
E-Book
Language
Kiswahili
Edition
TOLEO LA KWANZA 2026
File Format
PDF
Pages
264 pages
Delivery
Secure online reader
0.0 0.0 0 reviews
5 0
4 0
3 0
2 0
1 0
Sign in to review a book you have bought.

No reviews yet. Be the first reader to share your thoughts.

You May Also Like

Discover more spiritual wisdom from our collection.

View All
FUNGUO ZA UFALME WA MBINGUNI
EBOOK
FUNGUO ZA UFALME WA MBINGUNI

MUTA LAWRENCE

TZS 12,000 View
Nafasi ya Baba Kwenye Malezi
EBOOK
Nafasi ya Baba Kwenye Malezi

NOEL B. TENGA

TZS 2,500 View
SIRI ZA KIJANA WA KIUME
EBOOK
SIRI ZA KIJANA WA KIUME

NOEL B. TENGA

TZS 2,500 View
TUMEUMBWA KUABUDU
EBOOK
TUMEUMBWA KUABUDU

MWL JOSHUA MHINGO

TZS 1,000 View
Need help? +255 618 330 260