NGOME YA UZAO WA MWANAUME
E-Book
Secure
Reliable
Easy

NGOME YA UZAO WA MWANAUME

By NOEL B. TENGA

Published by KIWONYI PRINTERS

E-Book Kiswahili

TZS 2,500

Instant access
Select Quantity

Instant access to our digital reader after payment.

Ngome ya Uzao wa Mwanaume ni kitabu kinachozungumzia kwa mtazamo wa Kikristo changamoto zinazokabili malezi, utambulisho wa mwanaume, familia na kizazi kijacho. Mwandishi anasisitiza umuhimu wa wazazi kuwa karibu na watoto wao, kuwalea kwa misingi ya maadili na imani, pamoja na kuwasaidia vijana kuelewa nafasi na wajibu wao katika familia na jamii. Kitabu kinatoa mwito kwa wanaume, wazazi, viongozi wa Kanisa na jamii kwa ujumla kuchukua jukumu la kulinda na kujenga kizazi kijacho kwa msingi wa Neno la Mungu. Pia kinajadili kwa kina masuala ya jinsia, mahusiano ya jinsia moja, changamoto za malezi na mitazamo ya kiroho inayohusishwa na mada hizo, huku kikisisitiza maombi, malezi bora, uwajibikaji na kusimama katika misingi ya imani ya Kikristo.
Book Title
NGOME YA UZAO WA MWANAUME
Author
NOEL B. TENGA
Format
E-Book
Language
Kiswahili
File Format
PDF
Pages
72 pages
Delivery
Secure online reader
0.0 0.0 0 reviews
5 0
4 0
3 0
2 0
1 0
Sign in to review a book you have bought.

No reviews yet. Be the first reader to share your thoughts.

You May Also Like

Discover more spiritual wisdom from our collection.

View All
FUNGUO ZA UFALME WA MBINGUNI
EBOOK
FUNGUO ZA UFALME WA MBINGUNI

MUTA LAWRENCE

TZS 12,000 View
KUANZA KATIKA ROHO,  KUMALIZIA KATIKA MWILI?
EBOOK
KUANZA KATIKA ROHO, KUMALIZIA KATIKA MWILI?

MWL JOSHUA MHINGO

TZS 5,000 View
Nafasi ya Baba Kwenye Malezi
EBOOK
Nafasi ya Baba Kwenye Malezi

NOEL B. TENGA

TZS 2,500 View
SIRI ZA KIJANA WA KIUME
EBOOK
SIRI ZA KIJANA WA KIUME

NOEL B. TENGA

TZS 2,500 View
Need help? +255 618 330 260